12A2Hoalua1990

IndexIndex  CalendarCalendar  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Sun Mar 21, 2010 7:41 pm

thằng nào có mà ko khai thì rthy cắt
Xem lý lịch thành viên http://12a2hoalua1990.motionforum.net
thienha1919

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Sun Mar 21, 2010 8:19 pm

ng trong mong cua ta đây kaka chem đê
Xem lý lịch thành viên
haiyen12a2

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Mon Mar 22, 2010 3:46 pm

em oi dung tin han lua day. han o que da co vo rui Smile
Xem lý lịch thành viên
lieu.chien

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Mon Mar 22, 2010 8:25 pm

Her her !
Ng­­uoi yeu thang nao` day' Rolling Eyes cHeM' nAo` Very Happy
dAy lA ngUoi yEu huynh Ju-Mong iu quY cua tA cu nhAn bAy nAo` dfg
Xem lý lịch thành viên
lieu.chien

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Mon Mar 22, 2010 8:29 pm

ma` cOng nhAn cHi ay' Xinh lAm' y''''''': I love you
kEt' rOi` dAy'
ưerw
Xem lý lịch thành viên
lieu.chien

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Thu Mar 25, 2010 3:11 pm

Thống " biệu " giới thiệu người yêu đi Very Happy

Chị đấy có chồng rồi dám nhận là người yêu ak pig láo nào
Xem lý lịch thành viên
lieu.chien

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Thu Mar 25, 2010 3:26 pm

Có 1 girl đang trong tầm ngắm của em Embarassed

Hôm wa viết thư làm quen sunny Cả nhà xem hộ em rồi cho ý kiến

Chào em, người con gái anh yêu... như muối tiêu!!!
Một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay trăng cao tít mít, anh ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh.

Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.
Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ.

Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, ủa nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui...

Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở...

Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng...

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.

Đấy...! Mong a e chỉ bảo

(Chém nhẹ dùm em nha)

Thank !

Ê ê ai lấy bút của người ta rồi đưa đây..cho người ta còn kí chứ bounce
Xem lý lịch thành viên
thuha0202

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Fri Apr 09, 2010 6:26 pm

Nếu khóc được, hãy cứ khóc em nhé!
Đừng khóc vì những gì đã qua, hãy cười vì những điều đang chờ phía trước...
Nước mắt liệu có thể xoa dịu được những nỗi mong chờ? Có làm vơi đi nỗi nhớ mong? Có làm quên được tất cả? Có làm bất an trở thành bình yên? Nếu thế thì hãy khóc đi, khóc nhiều vào, khóc xong hãy mạnh mẽ lên em nhé, bởi em còn nhiều điều phía trước. Em còn cả những ước mơ, hoài bão, hạnh phúc và vẫn còn cả 1 bờ vai chân thành của ai đó đang đợi em.Tất cả ở phía trước, hãy ngẩng đầu bước tới em nhé...

Nhưng trước hết, em cần thay đổi 1 tí về mình.

Hãy mở rộng lòng mình ra, em sẽ thấy rằng còn nhiều điều bất hạnh hơn vẫn đang tồn tại trong cuộc sống này, nhưng họ vẫn tự tin, lạc quan và hi vọng những điều còn ở phía trước...
hoàn cảnh của người khác. Lúc đó em sẽ hiểu hết ý nghĩa những câu nặng nề, những thái độ bất thường mà em vô tình buông ra. Em vốn là cô gái giàu tình cảm và chân thành nhưng em còn vụng về ở lời nói và ứng xử. Em cần khắc phục để mình hoàn hảo hơn tí, em nhé.

Hãy bỏ đi cái tính trẻ con và nông nổi một thời. Em đã là cô gái 20 căng tràn nhựa sống và sức trẻ, chẳng phải là cô bé 13 thơ ngây,18 nông nổi. Cái tính nông nổi và trẻ con đã đem đến cho em nhiều đau khổ, đã không ít lần đem đến thất bại cho em trong mọi việc. Vì thế, hãy xem đó là bài học để thay đổi lại mình. Một tí, một tí để ai đó còn biết rằng với em, người ta còn quan trọng gấp trăm nghìn lần, hơn là những câu nói vẩn vơ.

Hãy biến mình thành một người biết cười nói, biết vô tư, lạc quan hơn là tự biến mình thành 1 người luôn đầp ắp những suy nghĩ linh tinh, tiêu cực để rồi em đẩy mình vào vỏ ốc tự ti. 20 tuổi, lứa tuổi của sự kiêu hãnh và hi vọng. Em hãy sống đúng như cái tuổi của mình, đừng cứ mãi ép mình vào những hoàn cảnh bế tắt bởi cuộc đời có là bao đâu em...

Và nếu nước mắt có thể làm em thay đổi trở lại, thì em hãy cứ khóc...

Em hãy khóc cho những lỗi lầm đã qua, khóc cho những tiếc nuối đã vượt khỏi tầm tay, khóc cho những đau buồn vừa qua, khóc cho những hoài bão chưa được thực hiện, khóc cho vơi đi những nỗi lòng chất chứa bấy lâu, khóc cho những mong chờ vô vọng... Và em hãy cứ khóc. Khóc đi em, nếu nước mắt có thể xoa dịu tâm hồn em và làm em bình tâm trở lại. Khóc xong, em hãy mạnh mẽ lên vì còn hững hoài bão đang chờ em phía trước, những hạnh phúc, niềm vui mà em xứng đáng được hưởng đang vẫy tay chờ em
Hãy cứ khóc nhưng đừng gục ngã em nhé! Hãy mạnh mẽ lên
Tâm sự của Thanh Tú
Xem lý lịch thành viên
BXK90

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Tue Apr 13, 2010 12:28 pm

oi troi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
sao ma nhieu van vo the ko biet
hihi
ngai doc lam/ No
Xem lý lịch thành viên
BXK90

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Tue Apr 13, 2010 12:28 pm

ma moi nguoi dung chem the ,
chet cha con cai nha nguoi ta thi sao
haha
Xem lý lịch thành viên
thuha0202

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Tue Apr 13, 2010 6:57 pm

di copy đó nhưng đọc hay ghê thử đọc coi
Xem lý lịch thành viên
BXK90

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Thu Apr 15, 2010 12:28 pm

the bang copy a?
moi nguoi van hay lam ma.
hihi. Exclamation
Xem lý lịch thành viên
X_skele

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Sun Apr 25, 2010 5:49 pm

ko copy thì lấy đâu ra Very Happy

chả có nhẽ....lại chả có nhẽ
Xem lý lịch thành viên
thuha0202

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Tue May 11, 2010 10:40 pm

Anh ah, em mong anh hieu tâm trạng em jo đây nhưng có lẽ anh không hiểu j thì phải. Anh có biết jo em rất cần 1 bờ vai để dựa hay ko ? Và bờ vai đó ko ai khac chính là của anh ,muốn dc nc với anh đến thế nào ko anh ?Thế mà anh bảo em đi ngủ em sao có thể ngủ dc đây .Anh anh biết ko thưc long em chỉ muốn chia sẻ voi anh mà thôi muôn doc het bau tâm su voi anh ,nhưng anh có biết ko em chỉ dám nt cho anh ko dám cam dt ma goi vì em sợ sẽ khoc .Ma em ko muon anh nhin thay em khóc vi anh se buon em. Anh có biet ko anh biet tại sao mà ngay truoc em ko cho anh co hoi ko. Vì em sợ anh yêu em, sợ anh phải lo lang buồn phiền vì em .Do thế mà khi buồn khi mệt mỏi em ko dám gọi điện cho anh vì sợ anh buồn anh lo lắng cho em .Anh ơi anh biết ko anh biết ko em buồn em mệt mỏi lắm thực long em ko muốn bất cứ ai yêu em lúc này vì em sợ rât rất sợ làm ng yeu em phai lo lăng phai phien muộn vì em . Anh ơi em ko biết anh có hiểu dc lòng em ko nhưng em vẫn muốn nói với anh kể anh ko yêu em có lẽ em sẽ ko thấy met mỏi khi nc voi anh.Vi khi nao cung so lam anh buon phien muon vì em ,ko muon bat cu ai yêu em jo đây. Nhưng đôi lúc em buồn em cô đơn em lại muốn co 1 nguoi hieu em ben em cho em mượn bờ vai để dựa để em trải lòng em nhưng có lẽ anh thực sự chưa hiểu em ,chưa hiểu lúc này em cần anh thế nào tâm trạng thế này anh bảo em sao nhắm mắt mà ngủ đây. Bởi thế mà khi nãy anh biết ko em ko biết gọi cho ai chỉ biết gọi cho Long - 1 người bạn em chưa bao jo gặp mặt , nhưng thực sự Long hiểu em và sẻ chia cùng em ,cho em những lời khuyên bổ ích. Jo đây chị Vân Anh đang lên mang nhưng em sao mà nói cho chị chứ chị bao chuyện phải lo lắng em sao để chị lo lắng thêm cho em chứ! Jo anh biết ko ?Em chỉ ước có một người có thể hiểu em sẻ chia cùng em cho em mượn bờ vai để dựa mà thôi anh ah. Chắc jo anh cũng ngủ rồi tn này mai anh mới đọc và khi đó lòng em đã yên bình rồi...............

Nguồn trích dẫn (0) cần một người hiểu...........
Xem lý lịch thành viên
thuha0202

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Tue May 11, 2010 10:41 pm

mong có người đọc và có thể hiểu tâm trạng của mình lúc này kẻ xa xứ đơn cô ngỗi giũa đem khuya lẻ loi
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Fri Mar 25, 2011 11:44 am

lau lau ko vào dien đàn hic.... chả có ai chán wa ưerw
Xem lý lịch thành viên http://12a2hoalua1990.motionforum.net
thanhhuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Wed Apr 06, 2011 1:08 pm

uhm chan waaaaaaaaaaaaaa

Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào   Today at 11:41 pm

ai có ng iu post lên cho anh em chém cái nào
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang